LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

WAFF Women’s Championshi

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

23:00

FT

Jordan(w)
Jordan(w)
2-2
Nepal (w)

Nepal (w)

0-1
IRQ Premier League

IRQ Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Talaba
Al Talaba
0-1
Al-Hudod

Al-Hudod

0-1
GUA Liga Nacional

GUA Liga Nacional

Hiệp 1

00:00

FT

CD Achuapa
CD Achuapa
2-1
CD Zacapa

CD Zacapa

0-1
BRA Campeonato Paraibano

BRA Campeonato Paraibano

Hiệp 1

06:15

FT

Campinense
Campinense
1-0
Nacional de Patos PB

Nacional de Patos PB

0-0
KSA Professional League

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Nassr
Al Nassr
4-4
Al-Hazm

Al-Hazm

1-0
UGA Premier League

UGA Premier League

Hiệp 1

23:00

FT

Vipers SC
Vipers SC
1-1
Bright Stars

Bright Stars

1-0
BRA Amazonas Division 1

BRA Amazonas Division 1

Hiệp 1

07:00

FT

Amazonas FC
Amazonas FC
0-0
Nacional(AM)

Nacional(AM)

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Vipers SC
Vipers SC
1-1
Bright Stars

Bright Stars

1-0

23:00

FT

Al Ahli Benghzi
Al Ahli Benghzi
3-0
Al-Tahaddi

Al-Tahaddi

1-0

23:00

FT

Jordan(w)
Jordan(w)
2-2
Nepal (w)

Nepal (w)

0-1

23:00

FT

LPRC Oilers
LPRC Oilers
2-1
LISCR FC

LISCR FC

0-1

23:00

FT

Cece United
Cece United
2-0
Paynesville

Paynesville

1-0

23:00

FT

Nimba Kwado
Nimba Kwado
0-1
Watanga FC

Watanga FC

0-1

23:15

FT

Ittihad Kalba FC
Ittihad Kalba FC
1-2
Al Bataeh

Al Bataeh

1-1

23:30

FT

Al Talaba
Al Talaba
0-1
Al-Hudod

Al-Hudod

0-1

23:30

FT

Kanifing East FC
Kanifing East FC
0-0
Jarra West FC

Jarra West FC

0-0

23:30

FT

Medina United FC
Medina United FC
1-2
Harts

Harts

1-0

23:30

FT

FC Wagadou
FC Wagadou
2-0
Gambian Dutch Lions

Gambian Dutch Lions

2-0

23:30

FT

Dire Dawa City
Dire Dawa City
1-0
Hambericho Durame

Hambericho Durame

0-0

23:30

FT

Petrolul Ploiesti
Petrolul Ploiesti
2-3
CS Universitatea Craiova

CS Universitatea Craiova

1-2

00:00

FT

Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Kiryat Shmona
2-1
Ironi Nir Ramat HaSharon

Ironi Nir Ramat HaSharon

1-1

00:00

FT

Apollon Limassol FC
Apollon Limassol FC
2-1
AEK Larnaca

AEK Larnaca

1-1

00:00

FT

Anorthosis Famagusta FC
Anorthosis Famagusta FC
2-3
Aris Limassol

Aris Limassol

0-3

00:00

FT

CD Achuapa
CD Achuapa
2-1
CD Zacapa

CD Zacapa

0-1

00:00

FT

Zamalek
Zamalek
1-0
El Daklyeh

El Daklyeh

0-0

00:00

FT

Al-Ahli SC (Qatar)
Al-Ahli SC (Qatar)
1-2
Umm Salal

Umm Salal

1-2

00:00

FT

Smouha SC
Smouha SC
1-1
Future FC

Future FC

1-1

00:00

FT

Al Wakrah
Al Wakrah
1-2
Al Markhiya

Al Markhiya

1-0

00:00

FT

Al Nassr
Al Nassr
4-4
Al-Hazm

Al-Hazm

1-0

00:30

FT

Lillestrom U19
Lillestrom U19
4-2
Ham Kam U19

Ham Kam U19

3-1

00:30

FT

Young Boys FD
Young Boys FD
7-1
Viby IF

Viby IF

2-1

00:45

FT

Galatasaray
Galatasaray
0-2
Karagumruk

Karagumruk

0-1

01:00

FT

Ujpest
Ujpest
1-1
Paksi FC

Paksi FC

0-1

01:00

FT

Bnei Yehuda Tel Aviv
Bnei Yehuda Tel Aviv
0-4
Hapoel Petah Tikva

Hapoel Petah Tikva

0-0

01:00

FT

Vanlose
Vanlose
1-0
HIK Hellerup

HIK Hellerup

1-0

01:15

FT

Maccabi Ramla
Maccabi Ramla
5-0
Hapoel Ironi Gedera

Hapoel Ironi Gedera

2-0

01:40

FT

UMF Njardvik
UMF Njardvik
0-3
Fjolnir

Fjolnir

0-2

02:00

FT

CS Voluntari
CS Voluntari
1-2
Fotbal Club FCSB

Fotbal Club FCSB

1-0

02:00

FT

Shimshon Tel Aviv
Shimshon Tel Aviv
1-0
Maccabi Yavne

Maccabi Yavne

1-0

02:00

FT

Fylkir
Fylkir
3-0
Throttur Reykjavik

Throttur Reykjavik

2-0

02:00

FT

Stjarnan Gardabaer
Stjarnan Gardabaer
4-0
HK Kopavogs

HK Kopavogs

2-0

02:00

FT

Feyenoord
Feyenoord
2-1
Groningen

Groningen

0-1

02:00

FT

Leeds United U18
Leeds United U18
3-1
Liverpool U18

Liverpool U18

1-0

02:00

FT

El Salvador U20
El Salvador U20
3-0
Suriname U20

Suriname U20

2-0

02:00

FT

Altos/PI
Altos/PI
2-1
Fluminense PI

Fluminense PI

2-0

02:15

FT

Westerlo U21
Westerlo U21
5-1
Lommel SK U21

Lommel SK U21

3-0

02:15

FT

Alianza Atletico Sullana
Alianza Atletico Sullana
3-0
Deportivo Garcilaso

Deportivo Garcilaso

0-0

02:30

FT

FC Sion
FC Sion
2-1
Young Boys

Young Boys

1-0

02:45

FT

Royal Antwerp
Royal Antwerp
3-0
 KV Oostende

KV Oostende

2-0

02:45

FT

Le Puy Foot 43 Auvergne
Le Puy Foot 43 Auvergne
1-3
Stade Rennais FC

Stade Rennais FC

0-1

03:00

FT

Velez Sarsfield Reserves
Velez Sarsfield Reserves
3-0
Independiente Rivadavia Reserves

Independiente Rivadavia Reserves

0-0

03:00

FT

CD Real Sociedad Reserves
CD Real Sociedad Reserves
4-1
Genesis de Comayagua

Genesis de Comayagua

2-0

03:00

FT

Canuelas FC Reserves
Canuelas FC Reserves
3-0
Ferrocarril Midland Reserves

Ferrocarril Midland Reserves

0-0

03:00

FT

Barracas Central Reserves
Barracas Central Reserves
0-3
San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves

0-0

03:00

FT

Defensa y Justicia Reserves
Defensa y Justicia Reserves
4-0
Lanus Reserves

Lanus Reserves

1-0

03:00

FT

Banfield Reserves
Banfield Reserves
1-0
Deportivo Riestra Reserves

Deportivo Riestra Reserves

0-0

03:00

FT

CS Dock Sud Reserves
CS Dock Sud Reserves
3-0
CSD Flandria Reserves

CSD Flandria Reserves

1-0

03:10

FT

Sacachispas Reserves
Sacachispas Reserves
0-1
Deportivo Armenio Reserves

Deportivo Armenio Reserves

0-0

03:10

FT

C Moulaye MBarek
C Moulaye MBarek
1-2
Star Arafat

Star Arafat

0-2

03:30

FT

Athletic Bilbao
Athletic Bilbao
3-0
Atletico Madrid

Atletico Madrid

2-0

03:45

FT

SCP
SCP
2-1
Benfica

Benfica

1-0

04:00

FT

Marathon
Marathon
2-0
Sport Victoria

Sport Victoria

2-0

05:00

FT

Veraguas CD(w)
Veraguas CD(w)
0-4
SD Atletico Nacional (w)

SD Atletico Nacional (w)

0-1

05:00

FT

Caucaia Esporte Clube
Caucaia Esporte Clube
2-0
Barbalha

Barbalha

0-0

05:00

FT

Barbados U20
Barbados U20
4-2
French Saint-Martin U20

French Saint-Martin U20

1-1

05:00

FT

CD El Nacional
CD El Nacional
0-1
Sportivo Trinidense

Sportivo Trinidense

0-0

05:00

FT

Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
1-3
Instituto de Córdoba

Instituto de Córdoba

0-1

05:00

FT

Anguilla U20
Anguilla U20
1-3
British Virgin Islands U20

British Virgin Islands U20

1-2

06:00

FT

Nautico MS
Nautico MS
3-4
AA Portuguesa

AA Portuguesa

2-2

06:00

FT

CD Vida
CD Vida
2-1
Olancho FC

Olancho FC

0-1

06:00

FT

Horizonte CE
Horizonte CE
2-1
Uniclinic Atletico Cearense CE

Uniclinic Atletico Cearense CE

0-0

06:15

FT

Moto Club Sao Luis MA
Moto Club Sao Luis MA
0-1
Imperatriz(MA)

Imperatriz(MA)

0-1

06:15

FT

Campinense
Campinense
1-0
Nacional de Patos PB

Nacional de Patos PB

0-0

06:30

FT

Sao Raimundo/RR
Sao Raimundo/RR
3-3
Capital TO

Capital TO

2-1

07:00

FT

Amazonas FC
Amazonas FC
0-0
Nacional(AM)

Nacional(AM)

0-0

07:15

FT

Independiente Rivadavia
Independiente Rivadavia
1-3
Barracas Central

Barracas Central

0-1

07:15

FT

CA Huracan
CA Huracan
2-0
Rosario Central

Rosario Central

2-0

07:30

FT

Colo Colo
Colo Colo
0-0
Godoy Cruz Antonio Tomba

Godoy Cruz Antonio Tomba

0-0

07:30

FT

Ji-Paraná
Ji-Paraná
0-0
SC Paysandu Para

SC Paysandu Para

0-0

07:30

FT

Fluminense RJ
Fluminense RJ
2-0
Liga Dep Universitaria Quito

Liga Dep Universitaria Quito

0-0

07:45

FT

Medellin Independiente
Medellin Independiente
1-0
Deportivo Pasto

Deportivo Pasto

0-0

08:00

FT

CD Olimpia
CD Olimpia
2-0
Lobos UPNFM

Lobos UPNFM

1-0

08:00

FT

Cuba U20
Cuba U20
1-0
Belize U20

Belize U20

1-0

08:00

FT

Guatemala U20
Guatemala U20
5-0
ArubaU20

ArubaU20

4-0

08:00

FT

Batavia FC
Batavia FC
8-0
Trisakti FC

Trisakti FC

0-0

08:05

FT

Tepatitlan
Tepatitlan
0-2
Celaya FC

Celaya FC

0-1

08:15

FT

New England Revolution
New England Revolution
3-0
CA Independente

CA Independente

1-0

09:00

FT

Shanghai U19
Shanghai U19
2-2
Guangdong U19

Guangdong U19

1-1